Sawa basi, mimi nitakusaidia sawa, mwanangu, nitakusaidia. Nitakuja kumuona baba, sawa, ili tumsaidie naye arudi kwenye hali yake, afanye biashara yake, sawa. Aende hospitali akachekiwe, sawa. Kwa hiyo nawe pia nitakuja nikuone, sawa. Ko ananiambia unaumwa macho. Hayo macho ananiambia yanakuwa yamekundu hivyo ni shida hivyo. Ayaoni kabisa macho yako. Usiku ayaoni. Yanawasha sana. Ah, Pole sana. Kwa hiyo baba aitaka kupeleka hospitali afu ndo akapata upa, akapata ajali eti. Pole sana. Sawa. Utapona na wewe sawa? Ila tumuombee baba kwanza apone, apate nguvu, apate hela sawa. Inaonekana kwa ndani kuna mifupa. Kwa hiyo inabidi sasa papasuriwe ili mifupa itolewe humo ndani. Ili tena pashoni tena upia pafanyiwa.