Ama mimi nimesikia vibaya emu. Pretty ni jina la mtu ama hapana? Mmemtaja Pretty Vicious kwenye ile track. Au umemtaja? Nimesema Pretty Vicious. Pretty Vicious. Nakwambia, si jina la mtu. Hata nikwambie, watu si wajinga bana. Na tumesema Pretty Vicious. Pretty Vicious. Eh. Ni kweli? Eh? Aibu. Kweli. Iko wapi? Hebu nicheki nini. Nataka kusikia kitu hapa. Hapa VAR ina cheki ngoma. Hapa hata hata, kwa mashabiki hapa VAR ina cheki ngoma. Haimo VAR cheki. Producer, hebu skia. VAR, VAR cheki.