Je, inaruhusiwa kuoa ama kuolewa na mtu ambaye kwamba ni mkubwa wako? Kwa mfano una miaka ishirini na nne na mtu ana miaka hamsini? Wow! <laughs> <laughs> Wana, wanamwita mubaba <laughs> <laughs> <laughs> Uh, ana maswali alivyokuwa matamu wenyewe tucheke, najua. <laughs> vijana wa siku hizi hataki kufanya kazi ya, anaenda gym anakuja na six pack, lakini mfuko mtupu, hauna pesa, siwenye pesa ni mubaba eh, <laughs> na kitambi chake lakini anakupandisha range <laughs> sasa, utachegua nani? <laughs> E. <laughs> Kuna namumamaze eh? <laughs> Uh, upande wa miaka katika ndoa haitofautiani eh? Wacha tuseme ile lugha wanayokusema age ni namba peke yake uh, Rasul sallallahu alaihi wasallam kama mwalimu wetu na kiongozi wetu, alimoa Saidatu na Khadija radiallahu anha akiwa na miaka ya kumzidi wengine, wasema 15 wengine wasema 18. So Saida Khadija alikuwa mkubwa wa mtumi, hapa tofauti ni 26 years eh? Saida Khadija alikuwa ni mkubwa wa mtumi radiallahu anha kwa miaka 15, wengine wasema vile vile alioa mdogo wake kama Saida Aisha radhiallahu radhiallahu anha. Kwa hivyo eh, ikapatikana pande zote mbili mume kuwa mkubwa kuliko mke na mke kuwa mkubwa kuliko mume zote mbili zimepatikana. Kwa hivyo, hakuna tatizo anapokuwa mume ni mkubwa. Eh? kukushinda kiumri swali eh, pengine litakuja hapa Eh? Ule ukubwa ni ukubwa wa kiasi ama ni ukubwa wa kupindukia? Unajua kuna ule ukubwa, unajua mimi naenda kulea wajukuu eh? na kuna ukubwa, unajua mimi nitalea mayatima baada ya miaka miwili mitatu, sio sasa. Wewe chaguo ni lako eh? lakini ikiwa ni ukubwa wa kuingia akilini na ni mtu akisawasawa, ana dini yake na akhlaki yake, sheria haijakataza.