If you have ever been spiritually attacked you will find these things. Umejaribu kupatana na marafiki zako wa zamani, saizi wako pale juu, unajaribu kupatana nao ili wakupatia angalau deal moja. You have gone to a new city, umeenda nchi nyingine, unajaribu wazazi wako ama watu wenyu wanakuunganisha na mtu ambaye atakusaidia mara you need somewhere to stay kabla upate kazi, unafaa ukae pahali hivi utulie kidogo uchange change hela, ili uweze kulipa rent ya kwako. Kwa hiyo lazima huyu jamaa ama huyu mdada akusaidie. Utakuta kwamba hao watu wataanza kukutoroka wewe, wataanza kujidistance wewe. Utakuwa na machungu yako, utaona kama ni dharau, lakini wenyewe wanajiokoa, maana wamechoka, wanapatana na spiritual attacks, manuksi Utakuta sana sana watu ambao wako na magari gari lao gari zao zitatakiwa, ile hela ambayo alikuwa anafaa kutumia kukusaidia wewe, sasa lazima angang'ane jinsi atakavyoenda kuirekebisha ile gari. Yani manuksi manuksi. Sasa hata kama ingekuwa ni wewe, utakaa chini kufanya evaluation hivi, since this person came to me ametaka nimsaidie, nimepatana na manuksi mingi sana. Mi naona nijiondoe, maana sijui anabebana na nini, na sijui kumsaidia, mbona mimi ndio ninateswa? Unaona, yani, even hivi, si utajiondoa we mwenyewe? Maana that is being wise, because you're spiritually ignorant. Wewe utakasirika, utabeba kwa roho yako, roho fulani fulani. Alikuwa rafiki yangu miezi mingi, nilimshikilia sasa hivi, ananipeleka hivi hivi, ni kwa sababu kwa hiyo yani, umekuja na mizigo yako y yani zaidi. Kwa hiyo hata akitaka kukusaidia yeye mwenyewe ndio anabeba mzigo wako. Let's stop blaming people. Wacha kuwalaumu watu kwa sababu walikuondokea, walikutorokea. Umeikalawama. And it's none of their business. It is you. That's why I always say, kuwa responsible na maisha yako, kuwa makini. Angalia what is going on in my life. Sio coincidence. Eti umeenda sehemu, mtu anafaa kusaidia rafiki yangu. Rafiki yangu, yani, yani, gari lake limeharibika, tumeenda meeting, amepeleka gari car wash, anakwambia gari likalipuka, sijui sijui kulienda vipi, sasa kwa hiyo attention ikapotea kabisa kabisa. Sasa mtu kama yeye utaanza kumwambia deal itakuwaaje? Deal itakuwa hapana. Niweza kufikiria gari mpya amenunua, limeharibikia hapo kwenye car wash, sijui limelipuka sijui kuliendaje, yani ana yani unusual circumstances. Kwa hiyo kwa hii maisha tuache kuwalaumu watu. Watu wanajaribu kutusaidia lakini wanaangalia jinsi unavowaletea manuks, wanaona mm, afadhali niondoke aongee vibaya lakini mimi nibaki na peace yangu. Hivi unapitia vitu kama hivi, unashindwa utafanya nini? Amna mtu anakuamini? Umechoka, umeteseka? Chukua namba yangu huko kwenye WhatsApp. This is the ocean goddess, peace and blessings to you all.