Nini sababu ya kufanya mpaka auweze uh, kukosa ajira katika mradi huu? Wanasema mimi sijui Kiingereza. Wakati mimi Kiingereza nakijua vizuri tu uh, tunataka sasa uhakikishie watu kwamba Kiingereza unajua na wamekunyima kazi tu ili mradi. Hebu uh, nataka unijibu maswali haya na kuuliza unijibu