Najita wa Kristo, lakini je, mbingu inatushuhudia? si mm, mm. Tumesema tumeokoka lakini je, mbingu inatushuhudia? uh. Anasema si wote wanao Bwana bwana, bwana, ndio watamona eh. Kumbe kuitwa mkristo Sio kuokoka, kuhubirie sio wokovu. Kila siku tukiimba sio kuokoka eh? kila siku kanisani sio kuokoka he, hey, tunajiita Wakristu lakini hatumfanane Kristo. Yeah. Tunajiita wa Kristo lakini hatumfanane Kristo. alama ya yeah, wokovu yeah, ni kumpendeza mo alama ya, oh, ni, yeah. Yeah. Yeah. Yeah. Alama ya wokovu ni kuacha zambi.